ขอถามหน่อยครับรถผมกระบะga16 กรองเบนซินเราเปลี่ยนเองได้มั้ยครับต้องระวังจุดใหนบ้างรึป่าว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 29 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยครับรถผมกระบะga16 กรองเบนซินเราเปลี่ยนเองได้มั้ยครับต้องระวังจุดใหนบ้างรึป่าว

1. ผมก็เปลี่ยนเองคับ

2. ดึงเก่าออก. เสียบใหม่เข้า. จบ ให้ดี เชคสายน้ำมันเบนซินด้วยเลยไม่เสียโอกาศ

3. ขอบคุณครับ คืออู่หน้าบ้านผมบอกให้ไปซื้อมาแล้วจะทำให้ค่าแรงไม่กี่บาท

4. ก็เลยถามในกลุ่มดูรู้แล้วทำเองดีกว่าครับ

5. ง่ายเหมือนต้มมาม่าเลย

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนเองไดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้