สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆ ผมคับ nissan b14 มีคำถามครับ ผมอยากจะโหลดลงสัก2นิ้ว แต่เงินน้อย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tonklar Suranan, 9 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonklar Suranan

Tonklar Suranan Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆ ผมคับ nissan b14 มีคำถามครับ ผมอยากจะโหลดลงสัก2นิ้ว แต่เงินน้อย แน่นำให้ด้วยครับ

2. โชคเดิม สองนิ้วสอดกำลังสวย

3. แต่เวลาขึ้นสะพานนิอย่าให้บอก

4. เอาข้าวสารกระสอบนึงไว้ในรถ รถจะโหลดลงทันที

5. 555ตุ้ย เพลาขับเชียงกง

6. ตัดสปริงครับ

7. โหลดลงเท่เลย...แต่จะลำบากเวลาเจอเนินนะ.^_^

8. แนะนำสปริงโหลดครับ ทีเดียวจบกว่า ปัญหาน้อย แนะนำยี่ห้อ H&R ครับ แข็งกว่าสปริงเดิมนิดหน่อย ถ้าใส่แล้วไม่ชอบ คงต้องข้ามไปโช๊คแต่งพวกสไลด์กระบอกแล้วหละครับ

9. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ลองหาสปริงโหลดดูคับใส่กับโช๊คเดิม แต่จะกระด้างนะคับ

ของผมตัดสปริงแล้วเซตโช๊คเดิมใหม่คับคู่ละพัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้