คอมแอร์ B11 E13 มันใช้ของอะไรรุ่นอะไรครัีบ คอมแอร์พังครับ จะหาเปลี่ยนครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Worawit Mast, 7 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    คอมแอร์ B11 E13 มันใช้ของอะไรรุ่นอะไรครัีบ คอมแอร์พังครับ จะหาเปลี่ยนครับ ของผมมันเลอะเลือนอ่านไม่ออกแล้วครับ พี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ

2. sanden 507 ครับ มีขายตามร้านแอร์รถยนต์ทั่วไป

3. Nook Juu. ถามผู้เชี่ยวชาญครับ!!

4. ของผมพังตอนสงกาน ตอนนี้ใส่ของเซฟิโล่

5. 4200 บาท sanden 507

6. ของใหม่แกะกล่องเลย แล่มๆๆ

7. แล้วของB12 เครื่องE15นี่มันเหมือนกันมั้ยครับ ขอบคุณครับ

8. ไม่แน่ใจ รอพี่ๆมาให้คำตอบคับ

9. แต่น่าจะตัสเดียวกัน

10. พี่คอนเฟิมมาว่าตัวเดียวกันคือ 507 คับ

11. Worawit Mast

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เก็บตังก่อนครับ แหะๆ

12. Worawit Mast

0
    0
    0
    อ่อ ลืมอีกอย่างครับ รังผึ่งแอร์ก็ต้องเปลี่ยนด้วย(มันรั่ว) รุ่นเดิมของใหม่ ยังพอมีอยู่ไหมครับ หรือว่าใช้ของอะไรก็ได้(ที่ยัดลงได้) ถ้าเปลี่ยนคอมฯ แอร์ SANDEN 507 แล้วล้างระบบเติมน้ำยา 134a แอร์มันจะเย็นขึ้นไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้