ไมล์รถอารัยหว่า......??????

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nusza Nakhonchaisri, 5 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไมล์รถอารัยหว่า......??????

1. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    บี14หรอคับ

2. มี Air BAG ด้วย

3. ซื้อมาเปลี่ยนใหม่ในB14ครับ..ไม่รู้มันของตัวไหน

4. ราคาเท่าไรนิคับ

5. 2000คับ..ซนไปหน่อยซ่อมซะพังเลยของเดิม

6. ของนิสสัน ตัวไหนอะคับ

7. ไม่ทราบเหมือนกันคับ....ตัวนอกหรือป่าวไม่รุ

8. ได้มาจากไหนอะคับขอแหล่งหน่อยอยากเปลี่ยนอยุ่เหมือนกัน ไมเดิม ช่องวัดระยะทางมันชอบค้าง

9. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ไมล์ของ Rnessa N30 ครับ

10. ไม่อยากให้ไฟแอร์แบคติด ให้ต่อลงกราวด์เลยครับ

11. ผมซื้อจากเชียงกงคับ...แอร์แบคติดเท่ดี....อิอิ

12. ผมไปหาตรงรุ่นb14..เจอแต่ไม่ค่อยดี..เขาหยิบตัวนี้มาให้ลองบังเอิญมันพอดี..ฟลุ๊กได้คับ...เด๋วจะลองไปดูให้นะ

13. 180 ของนอกแน่นอน

14. อย่างนี้รถไม่แรงเลยมีแค่180...อิอิ

120 เมียก้อตบหัวทิ่มแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้