สอบถามหน่อยคับอาการชาป ละลายเปนยังไงคับ..????

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย M Donall Club, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M Donall Club

M Donall Club Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับอาการชาป ละลายเปนยังไงคับ..????

2. น้ำมันเครื่องแห้ง start ไม่ติด

3. ดัง. กักๆตามจังหวะข้อเหวียง ่สตาดติด วิ่งได้ แต่แรงน้อย. ของรถผมเจอนะ

4. ไม่หนักวิ่งได้ ก๊อกๆๆในเครื่อง หนักสตาร์ทไม่ติดเลย

5. M Donall Club

0
    0
    0
    ดังก๊อกๆๆนี่ดังตลอดเวลาเลยเปล่าคับ

6. หนักดังตลอด ไม่หนักดังประมาณสองพันรอบขึ้นไป

7. M Donall Club

0
    0
    0
    คับ ขอบคุนคับพี่ พอดีเพื่อนผมมันถาม ผมก้อตอบไม่ได้ เพราะไม่รุ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้