สวัดดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ผมมีเรื่องรบกวนครับ ผมขับB14ปี95...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tonklar Suranan, 15 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonklar Suranan

Tonklar Suranan Guest

0
    0
    0
    สวัดดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ผมมีเรื่องรบกวนครับ ผมขับB14ปี95 ลูกหมากเสียตามอายุการใช้งานครับอยากทำช่วงล่างใหม่ คืออยากซื่อของไปให้ร้านเปลี้ยนให้ครับ แต่ไม่รู้ต้องซื่ออะไรมัง ราคาเท่าไร

2. ราคาไม่แน่ใจลองถาม ตุ้ย เพลาขับเชียงกง ดูครับ ถามซะ 2 ที่เลย - -*

ลูกหมาก 555 ชิ้นละประมาณ500บาท มี6ชิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้