B14 หน้า disk หลัง drum เปลี่ยนผ้าเบรคอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kiattichon Bunnag, 13 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    B14 หน้า disk หลัง drum เปลี่ยนผ้าเบรคอะไรดีครับ

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ปกติขับแบบไหนครับ

2. ทั่วไปในเมืองครับ ขับทางไกล 140-150 บ้าง

3. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    เอาที่ผมเคยใช้นะ N sport ตัว mu spec ก็พอครับ

4. mu spec ไม่ทำรุ่นนี้ครับ เริ่มตั้งแต่ b15...

5. Palakorn Hoklad

0
    0
    0
    ลองเทียบผ้าดูผมว่าน่าจะมีนะ งั้นลองดู N-brake กล่องเหลืองครับ ไม่ก็ Bendix แต่2ตัวที่บอกจะฝุ่นเยอะกว่า

6. หน้าเบนดิกธรรมดาประมาณพันนึง หลังคอมแพ๊คก้อได้ครับ500บาท

7. ผมเปลี่ยนหน้ามา ของ Pixma 450บาท ฝุ่นไม่มี ลองอัดมาทะลุ 180 เอาอยู่ครับ

ส่วนหลังผมเป็นดิส คอมแพ็ค กล่องทองราคาพันนิดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้