ลบกวนถามนะครับ เวลาเข้าโค้งซ้าย เลี้้ยงซ้ายดัง อ่ะครับ แถวๆๆ ล้อ เป็นอาการของอะไรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wuttisak Poopa, 15 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    ลบกวนถามนะครับ เวลาเข้าโค้งซ้าย เลี้้ยงซ้ายดัง อ่ะครับ แถวๆๆ ล้อ เป็นอาการของอะไรครับ

2. หัวเพลาขับครับ

3. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    ต้องเปลี่ยนหรือซ่อมครับพี่

4. ยางหุ้มเพลาขาดไหม เปลี่ยนครับ แต่จะเปลี่ยน เฉพาะหัวเพลา เหรอ ยกเส้น ก็ว่าไป

5. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    แพงป่าวครับ

6. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    ตุ้ย เพลาขับเชียงกง จัดไปครับปรึกษาราคาได้เลย ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้