งานเมื่อวานสนุกมากคับ แอดมินทุกคนดูแลดีมาก อบอุ่นดี...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Hippy Art, 17 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hippy Art

Hippy Art Guest

0
    0
    0
    งานเมื่อวานสนุกมากคับ แอดมินทุกคนดูแลดีมาก อบอุ่นดี ถ้ามี้เวลาจะพยายามมามีทติ้งให้ได้คับ ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกเก่าและใหม่ทุกท่านครับ เมื่อวานต้องรีบกลับ ติดงานราชการ ขออภัยด้วย เกือบลืม ชื่อ อาทครับ

2. เจอกันอีกทีงานมีทติ้งปีใหม่คับ

ขอบคุณครับ อาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้