ถึงระยองห้าทุ่มพอดิบพอดี ขอบคุณสำหรับการต้อนรับและลีโอสามกระป๋อง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My-Mint Sukhontharat, 17 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถึงระยองห้าทุ่มพอดิบพอดี ขอบคุณสำหรับการต้อนรับและลีโอสามกระป๋อง ทีมงานม๊อดที่ติดต่อหาคนนำทางขึ้นด่วนให้ ขอบคุณพี่โจ้ชลบุรีกับเพื่อนที่นำทางให้ เหยียบกระจาย 55 เจอกันใหม่โอกาสหน้าครับ

1. ขอบคุณ มินต์ด้วยครับ มาจากระยองฮิเลยทีเดียว

2. พี่มิ้นฟิตจริงฮะ

3. พวกเอ็งไปทำไรกันมาฮะ สารภาพมาซะ

4. ไปทำแดงกันมาฮะ

5. "ถึง" กรุงเต๊บป่าวรถแดง ^^

รอบหน้า เจอกันครับพี่มิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้