วิทยุคลื่นไม่ตรงเกินมาจุด 5 อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย BirdULTIMAnia, 22 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BirdULTIMAnia

BirdULTIMAnia New Member Member

72
    1
    0
    วิทยุติดรถ AIWA คลื่นมันเกินไป .5 อ่ะ เช่นคลื่น จส.100 ( FM 100.0.5 ถึงชัด เป็นทุกคลื่นเลยอ่ะ) แก้ไขยังไงอ่ะ มีที่ไหนแก้ได้มั่งช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. zogzag

zogzag New Member Member

3
    0
    0
    อาการเหมือนกันต่างกันตรงที่ของผม sony u500 เอาไปร้าน อมร บ้านหมอ ลง.00 OK เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้