ใครเคยใช้ซับ ATLAS บ้าง แรงไหมครับ แนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย สมุชัย, 26 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมกำลังชั่งใจอยู่ครับ หลายยี่ห้อเลย แต่ ATLAS เห็นเค้าว่าแรง ราคาก็สมน้ำสมเนื้อ (ในใจชอบซับอะไรก็ได้ แต่ขอแรงไว้ก่อน) ว่าแต่ใครเคยใช้บ้างครับ เป็นอย่างไรบ้าง แนะนำด้วยนะครับ ผมจะเล่นรุ่น 12 นิ้ว Handmade อ่ะครับ แม่เหล็ก 3 ชั้น 600 Watt RMS และ 1200 MAX

1. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ATLAS / D Dragon ถ้าเอาแรงอย่างเดียว เล่นได้คับ แรงแน่นอนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้