ขอขอบคุณ พี่เป้และน้องเติ้ล ที่นำรถไปประกวดในนาม Club Si Thailand ด้วยนะครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 17 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอขอบคุณ พี่เป้และน้องเติ้ล ที่นำรถไปประกวดในนาม Club Si Thailand ด้วยนะครับ ในครั้งนี้ รถน้องเติ้ล คว้าตำแหน่งที่ 2 ในงานมาได้ แพ้ EK9 ที่ได้ที่ 1 ไป ขอขอบคุณทั้งสองท่านอีกครั้งครับ

1. ห่างแค่คะแนนเดียวครับ

2. ดีเจโก้ ดีเจ โก้ เอาน่า งานสนุก

3. โหวตยังไงไม่ทันครับผม

4. Aris Totle

Aris Totle Guest

0
    0
    0
    ดีเจโก้ ดีเจ โก้. ไม่ประกาสให้รถพี่ชนะวะโก้5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้