แจ้งพี่น้องชาว RT ทุกคนครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย ray-j, 7 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    แจ้งพี่น้องชาว RT ทุกคนครับตอนนี้ผมได้ซื้อรถใหม่ครับ
    เป็น .......เซฟ..... ครับ ไปรับรถมาแล้วเดี่ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูกันครับ
    ปล.........RT100 ของผมไม่ได้ขายครับก็ยังเป็นรถเครื่องเสียงเหมือนเดิม
    ครับพี่น้อง.......แจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน..........

2. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    แล้วจารอดูจ้า.......แหมคู่หู เจ+ปุ้ย
    คิคิคิคิ

ว่าแต่สีไรอ่า......ช่ายคันสีเทาดำที่เคยเอามาขึ้นในรูปส่วนตัวอ๊ะป่าว...

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อิอิ .... ขับเซฟกันเป็นแถวเลย สงสัยต้องตามไปซื้อมั้งล่ะมั้งเสี่ยปุ้ย 55+

ปล . แต่ผมขอร้องล่ะนะ อย่าปล่อยให้เจ้า RT ต้องจอดทิ้งไม่ใช้เลยนะ สงสารมันอ่ะ ..... ฝากบอกพี่เจด้วยว่าผมคิดถึง RT เค้าอ่ะครับ

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เมื่อเช้าฝันว่าพี่ปุ้ยซื้อเซฟมาขับ......ฝันเป็นจิงแฮะว่าจะโทรไปแซวแล้วลืม

5. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    แหล่มเลย สาวก RT และ เชฟวี่

6. ray-j

450
    0
    0
    สีเทา-ฟ้าครับ...............แต่ยังไงRT100ก็ยังมาเป็นที่ 1ครับ
    เป็นรถเครื่องเสียงสำหรับคลับRT100ครับผม ถ้าไม่มีRTคงไมมี เซฟครับพี่น้อง

7. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    พูดถูกใจชาว RT Club มักมักครับ :):):)

8. ray-j

450
    0
    0
    ถูกต้องแล้วครับ

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอเลขทะเบียนหน่อยจิพี่ปุ้ย....จะเอาไปซื้อหวย

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    นั่นสิ ..... ฝันแล้วเป็นจริง แบบนี้ต้องถูกแน่ๆ ขอทะเบียนด้วยคนนะพี่ปุ้ย :sad::sad:

11. pukpick

615
    0
    0
    บ้าหวย
    ว่าแต่เลขไรอ่าพี่ปุ้ย ถามปายงั๊นแหล่ะ ไม่เคยซื้อหวยเลย

12. ray-j

450
    0
    0
    .................5ฮ-3458....ขอให้ถูกกันทุกคนครับ...........ถูกกินอิอิอ...........

13. pukpick

615
    0
    0
    ไหนรูปอ่ะ..รูป..รูป...ลูบ

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    458 ...งวดนี้รวย อิอิ

15. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    จัดปายยยยยย

16. ray-j

450
    0
    0
    รวยแน่ๆครับ....

17. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    สีอะไรก็ได้คับแต่ขออย่าให้ป็นสีม่วงเลย..
    มีอยู่ในคลับแล้วคันนึง..อิอิ
    แค่ม่วงเดียวพี่ท่านก็ขับไม่เคยเบาอยู่แล้ว
    จิงมั้ยปุกปิ๊ก..555++

18. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    อยากเห็นรูปอ่ะครับคุณปุ้ย

19. pukpick

615
    0
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

20. หึหึ รวยๆ จาได้มีตังไปซื้อมาขี่ กานน่ะพี่น้องอาร์ที คลับ แต่ถ้าถุกแดก ตัวครายตัวมานน่ะพี่น้อง โห่ๆๆ.ๆๆ..ๆ.ๆๆ..ๆ.ๆ

21. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สีม่วงโครตแรง ลองดูทำสเตปใหม่

22. pukpick

615
    0
    0
    สเตปไหนอ่า.....:eek::eek::eek:
    แต่ก็ลองดูเวลาวีออสโมโหและกัน :mad::mad:

23. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รับทราบครับพี่ปุ้ย....แล้วเมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาให้ชมกันละครับพี่น้อง.................อิอิ

24. ray-j

450
    0
    0
    เจอกันวันมิตติ้งเลยจะได้เห็นตัวจริงครับ...........ว่าแต่สวยสู้สีม่วงไม่ได้ครับ
    แต่ยังไงก็จะต้องขอสเตปสีม่วงมาเป็นแบบอย่างครับ.....................

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ขอบอกว่าแรงจิงๆวันก่อออกกลางไฟแดงส่ายเป็นงูเลยพี่กรู.....เสียวแทนจิงๆ:eek::eek::eek:

26. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ยินดีด้วยครับกับรถคันใหม่

ยังไงเดี๋ยววัน Meeting จะต้องไปยลโฉมแน่นอน และตอนนี้ผมก็กำลังจะทำ project ใหม่อยู่ว่าจะเอาRT-100 หน้ายักษ์ หรือไม่ก็ หน้าแหลมวางเครื่อง 3S-GE Dual vvti เกียร์ธรรมดา 6 เกียร์อยู่เหมือนกัน ไว้ทำเสร็จแล้วจะเอามาให้ชมนะคร๊าบ :D:cool:

27. ray-j

450
    0
    0
    แรงจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. pukpick

615
    0
    0
    มันบอกว่าชิงไฟออก .... ไม่รู้ว่าจะชิงไฟกับใคร
    ดีไม่แถไปล่อมอเตอร์ไซด์อ่ะดิ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รอชมครับผม ...... เอาให้รถใหม่ๆ อายไปเลย 55+

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันชิงไฟกับตำรวจที่ควบคุมไฟอยู่อ่ะป่าว :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้