ใครไปชมงานมาแล้วบ้าง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย boylpn, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    เพื่อนๆ ท่านได้ที่ได้ไปงานมอเตอร์โชว์ที่เมืองทองมากันบ้างแล้วหรือยัง? รบกวนช่วยลงรูให้ดูหน่อยนะครับ เอาแต่รูปรถนะ Pretty ไม่เอา เกะกะ :D:cool:

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ว่าจะไปเหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลาเลยอ่ะครับ ว่าแต่รูปพริ้ตตี้อ่ะมันเกะกะจริงๆ แต่ขอเยอะ ๆนะ 55+

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอด้วยคนนะ อิอิ

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    มีนิดหน่อยอ่ะ...พอดีกล้องแบตหมดซะก่อน...เลยถ่ายมาได้ไม่ครบ .... (ไม่เวิร์คอ่ะรอไปบางนาดีก่า) :):):)

5. pukpick

615
    0
    0
    ผสมกันไปและกานนะ....ขี้เกียจแยกอ่ะ
    ส่วนมากที่ถ่ายมีแต่สำนักแต่งรถนะคะ เพราะว่ารถบ้านๆก็ธรรมดา ที่เคยเห็นตามท้องถนน:):)

6. pukpick

615
    0
    0
    :p:p:p:p:p:p:p:p

7. pukpick

615
    0
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

8. pukpick

615
    0
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

9. pukpick

615
    0
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

10. pukpick

615
    0
    0
    หมดแล้วค๊าบ...ถ่ายมาได้แค่นี้เองค๊าบ...:D:D:D

11. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ไวจิงๆนะแกไปไม่เอ่ยเลย

12. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ชอบคุณสำหรับรูปสวยๆ นะปิ๊ก ไม่ว่างไปดูเลย สงสัยจะไม่ไปล่ะ ดูในรูปก็พอ อิอิ

13. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เหมือนกัน

14. audy!

1,075
    2
    0
    รถสวยมากๆครับ prettyก็น่ารัก อิอิ

15. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......อิอิ

16. Maiชุมพร

Maiชุมพร New Member Member

105
    1
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยอ่า น้ำยายไหย

17. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอบคุณมากครับคุณปิ๊ก

พึ่งจะได้เข้ามาดูเอง งานเยอะมาก แต่ก็สวยดีนะครับ โดยเฉพาะรถเบนซ์สปอร์ต และบีเอ็มดับบลิวสปอร์ตเนี่ยเท่ห์มากๆ เลย อยากได้จัง :D:cool:

18. audy!

1,075
    2
    0
    งานนี้ไม่ใช่แค่รถสวยอย่างเดียวนะครับ สาวๆก็น่ารักนะครับ:):):cool:

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สวยทั้งรถ ทั้งคนจริงๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้