ทำไมแถบสีมันสีแดง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย lording1, 7 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    :confused:ทำไมของ คนอื่นเขาเป็นสีเขียว................แต่ของผมมันเป็นสีแดงอะไอ้ตรง...คะแนนอะ

มันคือไรและมัน...เป็นสีงี้ได้ไงอะคับ....ไม่รู้จริงๆ....มือใหม่และทำไง....มันถึงจะสีเขียว แบบคนอื่นเขาคับ

ช่วยบอกหน่อยนะคับ.......ขอบคุณมากๆคับ:confused::confused:

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    เปนเหมือนเรตติ้งของเราอะคับ

คล้ายๆบวกกะลบของเวบอื่น แต่อันนี้มันจะเปนคอมเม้นท์ถึงคุณอะ ถ้าคอมเม้นดีก้อจะเปนสีเขียว คอมเม้นไม่ดีก้อสีแดง

อย่าไปคิดมากเลยคับ อาจจะโดนเพื่อนแกล้งก้อได้คับ 55

3. lording1

1,130
    54
    0
    อืม.......เข้าใจแล้ว.....ขอบคุณคับ..ผมคงเข้าไปเล่นผิดที่ ผิดทางมาอะ....

....แต่คราวหลังไม่ไป แล้ว.....เขาจะคุยแต่ กลุ่มของเขาเอง งะ...ไอ้เราก็จุ่น..ประมาณตลกไม่ดู สถาณที่ 555....

................ขอบคุณคับ........เดี่ยว งงไรอีก ถามได้ อีกไหม อะคับ...

4. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ได้คับ มะมีปัญหา ถ้าตอบได้นะคับ55

5. lording1

1,130
    54
    0
    ผม มีเรื่องให้ช่วย อีก แล้ว อะคับ....รบกวนหน่อยนะคับ

วิธีลงรูป...ในห้องขายของ....ทำยังไงอะคับแบบ ผมไม่รู้เรื่อง อะไรเลยอะคับ.....แบบบ้างครั้ง...เราลงขายเป็นคำพูด

..มันดูไม่น่าเชื่อถืออะคับ....อยากลงรูปด้วยอะคับ..........ขอ ขอคุณ..อย่างยิ่งคับ...ขอคุณคับ

ถามอีกเรื่องนะคับ.......คุณอยู่ฝั่งธน..ปล่าวคับ..แบบ เคยไปสาย 1ด้วย ใช่ปะคับ...เพื่อเจอ จะได้บีบ แตรทักทายคับ

..........................................................................................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้