สอบถามผู้รู้คับ น้อง บี กระจกมองข้าง พับเข้าได้ ตอนนี้กางออกไม่ได้คับ ที่ไหนซ่อมได้...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นัธทวัฒนากร อานุภาพ, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามผู้รู้คับ น้อง บี กระจกมองข้าง พับเข้าได้ ตอนนี้กางออกไม่ได้คับ ที่ไหนซ่อมได้ อยู่รังสิต ขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. เฟืองข้างในรูดแล้ว ละ....

2. ต้องเปลี่ยนเฟืองหรือคับ

3. ส่วนใหญ่เปลี่ยนทั้งชุดนะครับ แต่ของผมรื้อโมเองเลย555

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้