สอบถามหน่อยครับ จานb14 กับ neo ต่างกันเยอะไหมครับถ้าเปลี่ยนแล้วจะเบรคดีขึ้นไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Buay Surasak, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buay Surasak

Buay Surasak Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ จานb14 กับ neo ต่างกันเยอะไหมครับถ้าเปลี่ยนแล้วจะเบรคดีขึ้นไหมครับ

2. B14 4รู100 neo 4รู114.3

3. ใส่อันเดิมดีสุดครับ

4. Buay Surasak

0
    0
    0
    เจาะจานได้ไหมครับคือตอนนี้เบรคไม่ค่อยดีเลยมันลื่นๆๆไม่รู้เป็นที่ผ้าหรือเปล่า

5. รูก้อไม่ได้แล้ว ระยะออฟเซ็ท อันนี้ไม่แน่ใจ

6. อันเดิมบางยังรอยเยอะมั้ย คาลิเปอร์ตายมั้ย อีกหลายอย่างครับ แต่เดิมๆของมันเองดีที่สุดแล้ว

7. Buay Surasak

0
    0
    0
    เจียมาแล้วครับรอบนึงครับเมื่อก่อนเบรคดีแต่หลังๆมานี่ลิ่นๆอ่ะครับ

8. หาผ้าเบรคเกรดดีๆแร้วทำจานให้เรียบ คุณจะประทับใจ อิอิ

9. Buay Surasak

0
    0
    0
    แนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าใช้ผ้ายี่ห้อไหนดี

10. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หลังจากเจียจานมาแล้ว เบรคจะลื่นซักพักคับ ขับไปเรื่อยๆ จะหายเอง

11. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หรือเลือกผ้าเบรคดีๆ หน่อย ก้อช่วยได้เยอะคับ เช่น เบนดิก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้