ช่วยดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย เก่ง123, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เก่ง123

เก่ง123 Guest

0
    0
    0
    ผมสนใจที่จะซื้อ ซักคัน ตัวนี้เปลื่ยนเครื่องมา เป็น 4G63 ฝากระปิ ไม่รู้ว่าเป็นเครื่องของ EVO 1-2-3 ผู้มีความรู้ช่วยตอบใหนนะครับ
    http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=K06071110

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดูจากรูปบอกไม่ได้ครับ
    ต้องเห็นทั้งตัว ถึงจะบอกได้
    เพราะบางคัน ก็ยำเครื่องปนกันมาเละเทะไปหมด

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    คันนี้ ปนกันมาเยอะครับ ตัวบอดี้ น่าจะเป็น 1.5 มา กันชนหน้า หางหลัง 2 แต่ไม่มี skirt 2 ติดมาด้วย
    ภายใน คอนโซลดำ แต่แผงประตูก็น่าจะเป็น 2 .... เบาะนั่ง เอ เดิมๆแล้วหุ้มหนังละมังครับเนี่ย.... พวงมาลัย 2 .......อืม คันนี้ มี 2 หลายชิ้นแหะ ...... แต่รูปเครื่องก็ดูไม่ค่อยออกน่ะครับ แต่น่าจะเป็น ไม่ 1 ก็ 2 ครับ เห็นว่าไม่มีท่อ วันเวย์วาล์ว มาด้วย ลองดู S/N ของกล่อง ECU มาด้วยก็ดีน่ะครับ.......แต่ก็ยังฟันธงไม่ได้..... สงสัยต้องดูของจริง แต่ก็ อย่าที่โอ๋ว่ามาละครับ ยำได้ หมดทั้งเครื่องละ ..... สรุป ลองขับ ชอบไม่ชอบก็ ว่ากันไปครับ
    ปล. ทะเบียนหน้า เยินมากมาย ผิดปกติครับ .....เดาเอาว่า เคยชนหน้ามาหนัก (เอ หรือว่าแค่สีป้ายทะเบียนมันลอกละหว่า)
    210k อืมมมม ขับสี่ก็ถือว่าถูก ขับสองก็ถือว่า......สภาพของจริงต้องเนียนมากๆละ ไม่งั้นก็ ...แพงไปนิด

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
  5. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    อืม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้