ขออนุญาติถามนะครับ เวลาหักพวงมาลัยแล้วรอบตก แอร์ก็ไม่ทำงาน เหมือนจะดับ คืออาการของอะไรครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wuttisak Poopa, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wuttisak Poopa

Wuttisak Poopa Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติถามนะครับ เวลาหักพวงมาลัยแล้วรอบตก แอร์ก็ไม่ทำงาน เหมือนจะดับ คืออาการของอะไรครับ

2. ผมเฺป็นเช่นกัน ถ้าน้ำมันในถังมีน้อย

3. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    เกี่ยวด้วยเหร๊อครับ

4. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    สาเหตุเกิดจากไร ใครรู้ช่วยบอกที

5. เป็นตอนไหนครับ สตาร์ตใหม่ๆ หรือเครื่องร้อน ...ให่่ข้อมูลเยอะๆครับ จะได้ช่วยกันมโน

6. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    เบื้องต้น เช็คสายพานทั้งหลาย ถ้าสภาพดีก็ลองล้างตัวชดเชยรอ ถ้าทำแล้วไม่หารอเพื่อนๆ มาตอบอีกทีนึง

7. Wuttisak Poopa

0
    0
    0
    เป็นทุกตอนเลยครับ ณัฐพณ ปุณณวัช เลี้ยวปุ๊กรอบตกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้