ใครทราบอาการนี้บ้างคับแอร์มีแต่ลมออกมาบางทีก้อเย็นสักพักก้อมีแต่ลม(พึ่งเป็นเมื่อวาน)แต่...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeff Anirut KumPa, 22 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครทราบอาการนี้บ้างคับแอร์มีแต่ลมออกมาบางทีก้อเย็นสักพักก้อมีแต่ลม(พึ่งเป็นเมื่อวาน)แต่ตอนเปิดแอร์มีเสียงดังเเก็กๆตรงห้องเครื่องด้านขวามือครับพอปิดแอร์เสียงๆเเก๊กก้อหายไปพีๆท่านไหนทราบขอคำปรึกษาด้วยคับขอบคุนคับบบ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    คอมแอร์ใกล้กลับญี่ปุ่นคับ

2. งานงอกอีกแว้วว

3. พี่Cronya N Pompan เป็นที่คอมแอร์ใช่ป่วคับ

4. Cronya N Pompan

0
    0
    0
  5. แล้วคอมแอร์รุ่นไหนที่ใส่กับB14ได้มั่งคับ

6. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    คอมเริ่มไม่มีกำลัง คือ ถ้าจอด แอร์จะไม่ค่อยเย็น ปต่ถ้ารถวิ่ง จะเย็นปกติ ใช่ปะคับ

7. โหเหมือนมีตาทิพย์แม่นแท้คับ

8. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    B14 ปีไรคับ เครื่องตัวไหน ga15 หรือ ga16

9. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    หายากหน่อยคับ แต่ก้อยังพอมี ลองค่อยๆ หาดูคับ

10. แล้วควรเปิดแอร์มั้ยคับ

11. ของผมก็เป็นคับอาการเดียวกันแต่ของผมดีหน่อยเติมน้ำมันคอมแอร์ไปหายคับใช้ได้ปกติ

12. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    เปิดได้คับ ไม่มีปัญหาไร หรือจะลองเข้าไปที่ร้าน เติมน่ำมันคอม น้ำยาแร์ใหม่ ก้ออาจจะหายคับ บ้านอยู่แถวไหนอะคับ จะได้ให่เพื่อนๆ สมาชิกแนะนำร้านดีๆ ให้

13. นวนคร อ.คลองหลวง จ. ปทุมธานี

14. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    อ่า อัพๆๆๆๆ

15. ผมทำที่แจ้งวัฒนะ38คับร้านรู้จักเฮียแกคุยง่ายคับบอกว่าไม่มีตังแกก็ซ่อมให้ติดไว้ก่อนได้

16. ดูดีเลยังคัพ อาการนี้ผมพึ่งจะผ่านมา

17. อยุ่ตรงไหนคับดีเล

18. เปิดฝาโปงฝังคนขับ มีกล่องดำเปิดดู ดีเลสีฟ้าๆ

19. ขอบคุนคับพี่เทพบุตร ซาตาน

20. ไม่เปนไรคัพผมไล่อยู่นานเลย ไล่ไปไล่มาแค่ดีเลตัวเดียวอาการนั้นเลย555

21. เปรียนดีเลหายจนทุกวันนี้

22. กล่องนี้ปะคับ

23. แกะงัยอะแน่นมากกก

แกะได้แว้วหาซื้อที่ไหนได้อะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้