NEON ของผม ยังเดิมๆ ไม่เคยเปลี่ยนแปลงใดๆตั้งแต่ซื้อมา 14 ปีแล้ว...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chokdee Manwiwat, 12 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    NEON ของผม ยังเดิมๆ ไม่เคยเปลี่ยนแปลงใดๆตั้งแต่ซื้อมา 14 ปีแล้ว ปีนี้ตั้งใจว่าจะปรับปรุงหลายอย่าง แต่ยังไม่ได้เริ่มเลย รูปนี้ถ่ายมา 10 ปีแล้ว ที่เขื่อนศรีนครินร์ ปัจจุบันโทรมทั้งคนทั้งรถ

2. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    ซักวันมานจะสวยเหมือนป้ายแดง ตอนนี้ผมก็กำลังฟูมฟักน้อง On อยู่เหมือนกัน

3. Chokdee Manwiwat

0
    0
    0
    รูปประจำตัวของคุณ Ne เป็นรถ นีออน หรือเปล่า ดูไฟหน้าคล้ายๆ

4. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
  5. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
  6. neon ของผมก็อายุ 14 ขวบเหมือนกันครับ ตอนที่ไปถ่ายรูปนั่นน่าจะได้เจอกันนะ เพราะผมอยู่ที่เขื่อนศรีฯ และตอนนี้ผมก็ยังอยู่ที่เขื่อนศรีฯ เหมือนเดิม

7. Chokdee Manwiwat

0
    0
    0
    คงทำงานอยู่ใต้เขื่อนนะ ผมมองจากข้างบน เห็นอยู่ลิบๆ ...เสียว

ผมไม่ได้อยู่ตรงนั้นครับ ที่ข้างล่างนั่นเป็นโรงปั่นไฟฟ้า ผมจะอยู่ที่ทำการเขื่อน อีกฟากหนึ่งของภูเขาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้