วาล์วแอร์ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ใหน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย End Rattanapitak, 17 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    วาล์วแอร์ราคาเท่าไหร่ครับ หาซื้อได้ที่ใหน

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    อาการเสียยังไงอะครับ เผื่อไม่ได้เป็นที่วาล์ว

3. End Rattanapitak

0
    0
    0
    คือมันเย็นไม่เต็มร้อยนะ่ครับ

4. Somphop O Thana

0
    0
    0
    อะหะ ผมว่าเช็คหลายๆอย่างก่อนดีกว่าครับ แอร์ผมก็มีปัญหา นี่แก้ไปหลายอย่างและ ตั้งแต่ตู้แอร์ คอมแอร์ วาล์วแอร์

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    จริงๆแอร์เย็นไม่เต็มนี่ น้ำยาแอร์มันน้อยหรือเปล่าครับ ไม่แน่น้ำยาอาจจะรั่วก็ได้มั้ง ลองเช็คๆดูก่นอดีกว่าครับ กลัวแก้ปัญหาไม่ถูกจุด เดี๋ยวเสียเงินเปล่าๆ

6. End Rattanapitak

0
    0
    0
    พอดีผมวางเครื่อง แล้วต้องทำแอร์อยู่แล้วน่ะครับ แล้วช่างบอกว่าถ้าเปลี่ยนวาล์วแอร์จะเย็นขึ้นตอนนั้นผมเปลี่ยนคอล์ฺยเย็นไปด้วยน่ะครับ พอดีทำมาได้ ปีหนึ่งแล้วครับเลยอยากจะลองเปลี่ยนดู

7. Chokdee Manwiwat

Chokdee Manwiwat Guest

0
    0
    0
    ร้านศิริถาวรแอร์แอนด์ซาวด์ ถนลาดปลาเค้า เยื้องวัดลาดปลาเค้า โทร.02 570 7592-3 มีแน่นอน ราคาไม่แน่ใจ ประมาณ 1,000 บาท + -

8. Tor Kalasri

Tor Kalasri Guest

0
    0
    0
    ผมเคยซื้อร้านนี้ 1300 ครับ

9. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    วาล์วแอร์ 950 ปะเก็น 150

10. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    โทรถามไอ้เบิร์ดดูก็ได้ครับ

11. End Rattanapitak

0
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้