Sr20 แรงดันน้ำมัน =2.5. บาร์ ถูกต้องไหมครับ. (ไม่ติดเครื่อง)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 24 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    Sr20 แรงดันน้ำมัน =2.5. บาร์ ถูกต้องไหมครับ. (ไม่ติดเครื่อง)

1. ไม่รู้เหมือนกันครับ

2. 555 ขอบคุณครับ ในรูปไม่ถึง2บาร์ เคยได้ยินมาว่าปกติมัน2.5

3. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
    วัดแรงดันแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนคับอยากได้ติดไว้ดูสักตัวนึงคับ :)

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  5. Jacky Jdm

0
    0
    0
  6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ในรูป จะเท่ากับ ประมาณ 1.7 bars

7. Jacky Jdm

0
    0
    0
  8. ประมาณ 1.7 bar ครับ

ของผมประมาณ 40 เดินเบา 50 ตอนติดบูส แต่ใส่เรกกูเรทแยกนะ จุน e85

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้