ปวดหัวตึ๊บek9 Y56 แต่Si ??

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ทอม ศักดิ์สิทธิ์ สุวถาวรสกุล, 19 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ปวดหัวตึ๊บek9 Y56 แต่Si ??

1. รูปแต่งพี่ สีเหลืองมันก็งี้

2. y56 แต่ละคันก็สีไม่เหมือนกันนะครับพี่ แล้งแต่อู่พ่น นะครับ เพี้ยนทุกคัน

3. มันอยู่ที่พี่ให้เขาเทียบสีพอใจสีอันไหนครับ

4. Yod Wijit

Yod Wijit Guest

0
    0
    0
    เพื่อนผม 3 คัน y56 เบอร์เดียวกันจากแต่ละอู่สี มาจอดเรียงกัน คนละเรื่องทุกคันเลยคับ 555

5. ชอบ2สีอ่ะไล่โทนเลยได้มะ 555+

6. ในรูป 2 รูปนี้เทียบยาก อีกคันอยู่ในร่ม อีกคันออกแดด ความต่างสีมันเทียบกันลำบากน้า

7. ใช่ๆอย่างที่พี่ Natapong Khumroon บอกเลยน้า

8. ผมทำสีสองครั้ง สีกระป๋องเดียวกัน แลคเกอร์คนละยี่ห้อยังเพี้ยนเลย กันชนกับลิ้นคนละโทนสีเลย

9. ปวดหัวที่สุด ชอบสีเหลืองแต่ดันมีหลายโทน Y56 ก็ชอบ เหลืองสดก็สวย OMG!!!

10. Austinn Krub

Austinn Krub Guest

0
    0
    0
    y65p เลยครับ

11. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
  12. ฝูงนี้คงอู่เดียวกัน อิอิ

ใช่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้