สวัสดีคราบๆ พี่ๆ ผม และทีมงาน EK DAY ทุกคน ต้องขอขอบคุณทาง. CLUB SI THAILAND...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aobtimas Ek, 17 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aobtimas Ek

Aobtimas Ek Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคราบๆ พี่ๆ ผม และทีมงาน EK DAY ทุกคน ต้องขอขอบคุณทาง. CLUB SI THAILAND เปนอย่างสูงที่มาร่วมงานในครั้งนี้คราบ งานสนุกและน่าประทับใจมากๆคราบ สมกับที่รออมาเกือบปี. ผิดพลาดประการใดหรอไม่สะดวกขออภัยไว้ด้วยนะคราบ ครั้งหน้าจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้นะคราบ ได้ใจกันไปเต็มมๆ ครั้งหน้า ก็ขอเชิญอีกนะคราบ ขอบคุณคราบบบบ

2. ยินดีครับ น้องออฟ

3. Noon Asimo Mugen

Noon Asimo Mugen Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณนะคะ

4. ยินดีค้าบผม

ยินดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้