EK DAY ขาด2 พิธีกร คู่นี้ไม่ได้เลยที่ยอมสละเวลายอมเหนื่อย พุดจนคอแห้ง...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Natapong Khumroon, 19 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    EK DAY ขาด2 พิธีกร คู่นี้ไม่ได้เลยที่ยอมสละเวลายอมเหนื่อย พุดจนคอแห้ง และทำหน้าที่ได้อย่างดี สร้างสีสันเสียงหัวเราะดำเนินงานตั้งแต่ต้นจนจบ ขอขอบคุณครับ สมาชิค club si ทั้งคู่ ดีเจโก้และกอล์ฟ รถแดง

1. มันคือหน้าที่ของสายันครับ 555555

2. สายัน จริงๆด้วย 55+

3. ผมนี่นึกว่าพิธีกรช่องสาม

4. สายัน...ตายไปแล้ว ดีเจโก้ ดีเจ โก้

Kong Jone คู่นี้พิธีกรช่องคลอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้