พี่ๆครับ พอจะมีเบาะแสแผงลำโพงหลัง Coupe ปี2000 ไหมครับ (ราคามือสองประมาณเท่าไรครับ)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Autistic Striker, 17 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Autistic Striker

Autistic Striker Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ พอจะมีเบาะแสแผงลำโพงหลัง Coupe ปี2000 ไหมครับ (ราคามือสองประมาณเท่าไรครับ)

2. โอ้ เคยเห็นแวบๆ ที่ Welovecivic คับ

3. Autistic Striker

0
    0
    0
    พอดีของผมขารับเบลฝั่งคนขับหักอ่าครับ

4. เดี๋ยวช่วนหานะคับในเว็ปนี่แหละ

5. Autistic Striker

0
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ เบิกใหม่มะหวายยย T_Y

6. น่าจะพอได้นะคับ

7. Autistic Striker

0
    0
    0
    กาทู้โผมเองงงค๊าบบบ ขอบคุณคร๊าบบบ

8. 555555555 อ่าว โอเคคับ

9. Autistic Striker

0
    0
    0
  10. Rattapon Zad

Rattapon Zad Guest

0
    0
    0
  11. ผมเคยเบิกของใหม่ ประมาณ 4500

12. Autistic Striker

0
    0
    0
    ประมาณนั้นครับผมก็พึ่งโทรไปเช็คกับ YSC มาเหมือนกันครับ

13. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
    สี่ประตูก้อใส่ได้คับ แปลงนึดนึ่ง ผมยังไม่ได้แปลงวางไว้เฉยๆๆคับ มือ 2 500 เองคับ

ผมเคยเอาของสี่ประตูมาวางเหมือนกัน รู้สึกมันไม่พอดีตรงมุม โค้ง และรู้สึกว่าไฟเบรคก้ไม่พอดีกับกระจกมั้ง จำไม่ได้ สุดท้ายยอมซื้อตรงรุ่น ประมาณสี่พันกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้