อาจารย์ท่านไหนว่างมั่งครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 1 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    คือ ผมรวมตัวได้กันประมาณ 2-3 คัน นัดกันไปซ้อมกันกะว่าจะซ้อมที่ YES ทุกๆเสาร์อาทิตย์อ่ะครับ เมื่อวานไปซ้อมมา ไม่มีอาจารย์ไปช่วยสอนเลย เลยยังไม่เข้าใจในการเบรก การเข้าไลน์ และอีกหลายๆอย่างครับ (มือใหม่จริงๆ) ถ้าอาจารย์ท่านไหนว่างๆก็เข้ามาช่วยสอนหน่อยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... คือถ้าจะไปเมื่อไหร่ ลองมาโพสให้ทราบล่วงหน้าก่อนที่บอร์ดนี้สิครับ
    ถ้าว่างๆจะไปช่วย เพราะบรรดาอาเจียนแต่ล่ะท่านไม่ค่อยจะว่างตรงกันเท่าไหร่
    แบบว่าอยากให้วงการนี้เติบโตขึ้นมาอีกครั้ง...อิอิ

3. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    สู้ๆๆ คนหนึ่งนะครับที่หลงไปแล้วกับการโย้ก มันสุดๆๆ

4. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    มาเล่นกันเยอะๆครับ จะได้สนุกสนานเหมือนที่เคยเป็นมา..

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อืมๆ...........

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปเสาร์-อาทิตย์นี่ไปกันกี่โมงอ่ะครับ เผื่อวันไหนว่างจะไปแจมด้วย :D

7. Amaze

28
    0
    0
    ที่ไปซ้อมกันก็ประมาณซัก 9 โมงเช้านะครับ ไม่ร้อนดี ถ้าพี่ท่านไหนว่าง หหรือผ่านไปแถวนั้นก็ช่วยมาสอนน้องบ้างนะคร๊าบ ขอบคุณครับผม

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... วันเสาร์ไปได้ครับ ส่วนวันอาทิตย์ขอบาย เพราะไป BRC ... อิอิ

9. balloon.com

687
    4
    0
    เสาร์นี้เจอกันนะครับพี่ ผมอยากจะลงแข่ง Auto special Gymkana สนาม 3 ด้วยครับ อยากลองดูเห็นพวกพี่แข่งแล้วท่าทางจะมันมาก

10. balloon.com

687
    4
    0
    พี่ต่อ ศุกร์นี้หยุดป่าวครับ ถ้าหยุดไปซ้อมมั้ยพี่

11. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    อาทิตย์นี้มีแข่งงาน m-max ที่ brc คับ
    เสาร์ไม่แน่ ถ้าไม่ต้องทำรถอาจจะแว่บไปดูคับ
    :D
    [email protected]

12. Amaze

28
    0
    0
    บอล วันศุกร์นี้ผมไม่ได้หยุดนะครับ เป็นวันเสาร์ละกันนะถ้าไปอย่างไงก็บอกนะจะได้ไปด้วย

13. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ขอไปวิ่งเล่นด้วยคนนะครับ
    ซ้อมบ่อยๆจะได้เก่งเหมือนพี่ๆเค้าบ้าง:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤษภาคม 2006
  14. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    อยากเก่งเหมือนอาจานๆ ทั้งหลายคับ

ยังไงฝากโครงการณ์ที่ Post ลงไปด้วยนะคร้าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้