ที่ไหนมีลานโล่งๆ ให้ลองขับมั่งอ่า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย equal, 7 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. equal

equal New Member Member

20
    0
    1
    ที่ไหนมีลานโล่ง ให้ลองขับมั่งอ่า จิมคาน่าเนี่ย คือว่า "พี่คับ ผมไม่เคย" 555+:D

2. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    Yes Indeed มั้งครับ

3. 6HzG

6HzG New Member Member

19
    0
    0
    ที่ Yes Indeed วันอาทิตย์ที่ 23 นี้
    ผมนัดน้องๆ บางคนไปทดลองขับแบบ เริ่มต้น และการเตรียมรถ Standard ไว้ใช้แข่ง Gymkhana เช่นการเติมลมยาง เพื่อหาค่า Traction ที่สมดุลระหว่างล้อหน้า และหลัง ในโค้งรัศมี ต่างๆ จุดเบรค จุดเลี้ยว จุดเดินคันเร่ง

เวลา 8.30 เริ่มซ้อมที่ Yes
    เวลา 10.30 ไปทดลองแข่งรุ่นมือใหม่กับ Auto Special ครับ

ใครสนใจตามไปได้ เดินเข้าไปทักได้เลนครับ

ผมไม่ได้เก่งนะครับ ออกตัวไว้ก่อน แค่พอ Tuning ช่วงล่างได้

ยังไง อาจารย์ ท่านไหนว่างช่วยไปสอนน้องๆด้วยครับ

อาจารย์ พี่อั้น
    อาจารย์ ปอม
    อาจารย์ บี
    อาจารย์ เอ๋ (เต่ากัดยาง)
    อาจารย์ มาร์ค
    อาจารย์ พี่โจ
    อาจารย์ โป้ย
    อาจารย์ ใหม่

:)

4. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :(

อดไปเลยครับ ต้องไปทำงานต่างจังหวัด

ยังไงก็ฝาก จานปอม จานเอ๋ดูแลน้องๆด้วย

ว่างเมื่อไหร่ ไปช่วยแน่นอน!!

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถ้าผมตื่นทัน ผมจะไปช่วยแล้วกันครับ อิอิ :p :p

6. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    ถ้าไปทันจะแวะไปคับผม

ปล. ไม่ใช่จานเน้อ สอนไม่ค่อยเปงง่ะ
    :D
    [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2006
  7. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จะได้เก่งแบบพี่ปอมเค้า ชอบจิงๆคนนี้ขับ

8. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ไปด้วยกับผม ทางผ่านพอดี ดีก่าไปนั่งรอเค้าล้างสนาม:D

9. TOUTOR

TOUTOR Guest

0
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับ แต่ไม่รู้จักใครเลยอ่ะ แต่วันนั้นจะแข่งที่สนาทด้วยอ่ะครับ แล้วจะเข้าไปหาใครอย่างไงอ่ะครับ ดีครับที่มีพี่ๆช่วยสอน หนับหนุน

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปกันเยาะๆๆนะครับจิมคานาจะได้มีสีสันนะครับเดียวเจยกันนะครับ
    ตู่

11. Amaze

Amaze New Member Member

28
    0
    0
    ไปด้วยคนนะ เดี๋ยวจอกัน ไม่รู้จักใครเลยอ่ะ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ่ะ ไม่ว่าง อดไปเยย ......

13. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ชินแล้วครับ พี่น้อง...อิอิ

14. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

:D :D :D :D :D :D :D

15. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ชินไรอ่ะคับพี่.........:p

16. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... :D ....:D

17. [Zix-ZaX]+[RENESIS]

[Zix-ZaX]+[RENESIS] New Member Member

6
    0
    0
    สนาม yes มันอยู่ไปนอะครับ

18. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เส้นเกษตร-นวมิน ครับ ถ้ามาจากเกษตร ตรงมาเรื่อยๆจะอยู่ซ้ายมือก่อนถึงทางด่วนครับ จะทำการซ้อมทุกวันเสาร์และอาทิตย์เวลาประมาณ 9 โมงเช้าครับ ขอเชิญครับ

19. @ C h e r r y @

@ C h e r r y @ New Member Member

4
    0
    0
    ไปล่วยคน

20. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขอเชิญครับ วันอาทิตย์ที่ 14 นี้ ประมาณ 9 โมงเช้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้