อยากได้สติ๊กเกอร์ มิตซูออนไล

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เดียร์ Commonrail Shop, 2 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมไปตัดมาเองแล้วคับไม่รู้ว่าจะมีใครด่าเป่าคับ
    รวมถึง ปั้ม ngv รามอินทราด้วยคับ ตอนนี้ผมใช้ECAR
    อยู่คับ หวังว่าจะได้โปรโมทให้พวกพี่นะคับ ขออนุญาติคับ
    ขอบคุณคับ

1. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    Mitsu Only ครับพี่น้อง ไม่ใช่ Online เสียหมดเลย อุอุ

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ตามแก้หลายรอบเเระคับ ยังมะรุตัว

3. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ยากได้เหมือนกัน สติกเกอร์ Mitsu Only (ด้วยคนคับ )

4. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    เอารถไปทำที่อู่เรยคับ รามอินทรา19 ได้แน่นอน

5. ผมอยู่นครสวรรค์คับงั้นขอตัดติดไว้ก่อนเลยนะคับ พี่น้อง อิอิอิ

6. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เหอ เหอ ตัด มา ติด กัน เอง เรย เหรอ เอา สติกเก้อ ที่อู่ เค้าไป ติด มันเหมือนดาบสองคม นะครับ

เวลามีปัญหา อ่ะ ไร หรือ คุณไป ขับรถมารยาทไม่ดีต่อ คนอื่น มันก็ ส่งผลไป ถึง สติ้กเกอร์ ที่คุณติด ด้วยนะครับ
    เหตุการ มันเคยเกิดขึ้นมาแล้ว ยังไง ก็ พิจารณา กันให้ ดี หน่อย ครับ

ยังไงผมว่าน่าจะให้ credit พี่แก้ว หน่อย ครับ ไม่ใช่ อยากจะติด ก็ ตัดกันมาติดเองครับ
    นี่ความเห็นของผมนะ ไม่เกี่ยวกะคนอื่น ยังไงก็ พิจารณากันดูครับ

7. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ตามนั้นเรยคับ

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถูกอย่างที่คุณ บ๊อบบี้บอกนะคับ เห็นด้วยนะอันนี้

9. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    กำ อ่านไงว่า ออนไล เหอๆ....
    ความเห็นส่วนตัว ถ้าติดแล้วไม่มี theme เกี่ยวกับรถ ที่ทำมาเลย มันดูยังไงๆ อยู่นะค๊าบบ
    แต่ก็แล้วแต่คนชอบ...ไม่มีอะไรผิดถ้าคุณคิดว่าถูก

10. แล้วผมจะทำไงดีคับเนี่ย จะให้ลอกออกก็ได้นะคับแต่ผมติดแล้วก็
    ม่ทำให้ใครเดือดร้อนนะคับ ไม่ให้ใครเสียชื่อด้วยนะคับ งั้นถ้าผม
    ผิดอะไรก็ข้อโทษด้วยนะคับ

11. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ติดปั้ม ngv ของพี่โหน่งด้วยหรอ

12. คับผิดอีกไหมเนี่ยจะได้โปรโมทให้พี่เค้าด้วย

13. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ไม่ผิดหรอกที่จะติด...ให้เกียรติพี่แก้วหน่อย........ทำยังงัยน่าจะคิดได้นะ......

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ตัดมาติดเอง...ถ้าไม่ทำชื่อเสียก็ม่ายเป็นรายหรอกคับ แต่ผมว่าก็น่าจะเข้ามาทำความรู้จักกะน้าแก้ว(เจ้าสำนัก)ซักกะนี๊ดนะคับ..ไม่เสียหายเลย เข้ามาทำความรู้จักกะเค้าไว้เถิด มีปัญหาไรเค้าจะได้ช่วยได้คับ (อย่าเอาสำนักเค้าไปแอบอ้างโดยที่เค้าไม่รู้ตัวซิคับ)
    เอาเป็นว่า..นานาจิตัง ละกันนะคับ ดูตามความเหมาะสม แต่ถ้าคุณมีเวลาก็แวะมาที่รามอินทรา19บ้างนะคับ...

15. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    NGV ติดไปเลย เอาๆ ดังกันไกลเนอะ อีตาสองคนเนี่ย ดีไม่ ตัด ถนัดใช้ปืน ด้วย

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แต่เห็น ท๊อป ก้อไม่ได้เข้าไปที่ อู่

แต่ทำมัย มี Mitsu Only Service ติดหน้ารถ หว่า อิ อิ :D:D:D

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ติดได้คับ โปรโมดปั๊มพี่โหน่ง ไปในตัวครับ อิ อิ :D:D:D

18. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ถ้าตัด ถนัดใช้ปืนหละ งานเข้าเลย :p:p

19. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    เค้าก็เคยเอารถเข้าไปทำนะตัวเอง อิอิ :D:D

20. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เดี๋ยวเก่งจะตัดเหมือนกัน อิๆๆ ถนัดใช้มือ อิๆๆๆ เเซวเล่นนะเพื่อนโต้ง พุ่งนี้เจอกันที่ ม

21. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    เอาเป็นว่าไว้มีโอกาสก็เข้าไปทำความรู้จักกะพี่แก้วซะหน่อยก็ดีคับ (แหม่กูไม่อยากเรียกน้าเลย พี่โผมม่ะได้แก่ขนาดน้านนน) ล่ะก็ติดแล้วขับรถก็ดีๆมีน้ำใจก็ม่ะมีปัญหาแล้วแหละคับ... แต่นะของตาโหน่งก็แป๊ะด้วย มันน่าจะมี pure do it อีกซักอันนะเนี้ย...555

22. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    อันสุดท้ายไม่สมควรคับ 55+

23. งั้ดเดี๋ยวจัดให้

24. chang

4,985
    57
    48
    เข้าทาง แม่งเลย :D:D:D

25. -=[ ColonelS ]=-

207
    5
    0
    ทำปายยยยด้ายยยย

26. chang

4,985
    57
    48
    จัดปาย

27. web

web New Member Member

43
    1
    0
    ใครทำที่อู่พี่แก้วก็จะมีประวัติการทำรถเก็บไว้และก้จะได้สติกเกอร์ทุกคันครับ

28. ของผมนี่แอดไปคุยกับพี่เขาโดยตรงเลยคับ

กว่าจะได้ติด.......เกือบเดือนเลย(พี่เพียวแกลืม)....ตอนนี้ได้ติดสมใจแล้วคับ
    Pure do it ...
    (ต๊อบ ที่อยู่อ่างทองอ่ะพี่เพียว) :D:D

29. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    อีเพียว มัน ดังว่ะ แสดดดดดดดดดดดด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้