โดนไปเเล้วครับพี่ๆ 3,900 บาทไทย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Anocha Komkhuntod, 5 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    โดนไปเเล้วครับพี่ๆ 3,900 บาทไทย

1. ไปโดนอะไรมาครับ น่ากลัวจัง

2. รอพี่ๆที่มีความรู้มาเพิ่มเติมน่ะครับว่าสาเหตุเกิดจากอะไร

3. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    อยู่ดีๆแตกเองเลยหรอครับ น่ากลัวมาก เคยมีประสบการณ์แตก เพราะโดนสะเก็ดหินจากสิบล้อ กระจกชั้นเดียว แตกปุปร่วงเป็นเม็ดๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้