รบกวนสอบถามน้าที่ใส่ยาง 55 ซีรี่เติมลมเท่าไรครับ ผมเติม 32 แก้มยางยังดูแบนๆอยู่เลยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pisi Ama, 5 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามน้าที่ใส่ยาง 55 ซีรี่เติมลมเท่าไรครับ ผมเติม 32 แก้มยางยังดูแบนๆอยู่เลยครับ ขอบ 15 เด้อลืมบอกครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  3. ผมเติม 34 ยังดูนิ่มเลยจะยุบลงไปนิดนึง

4. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    เป็นแบบนี้แหละครับ ผมก็ 32 33 แก้มยางนี้แทบติดพื้น

ผม35-37 ไนโตรเจน เครื่องเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้