ใส่แล้วครับอัตราเร่งแก๊สกับนำ้มันโอเคเลยใกล้เคียงกันครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คงเดช ดวงสุวรรณ์, 2 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใส่แล้วครับอัตราเร่งแก๊สกับนำ้มันโอเคเลยใกล้เคียงกันครับ

1. ขอบคุณพี่กี้อีกครั้งครับที่ให้คำแนะนำ

2. Atiwat Jumpakeaw

Atiwat Jumpakeaw Guest

0
    0
    0
  3. ไส่อะไรคับ

4. แกสดูดไหมครับ

5. เท่าไรอ่ะครับ

6. ผมซื้อในหน้าซื้อขาย1000฿ครับจริงแล้วน่าจะ2000฿ท่อ3"ครับกรองหัวใหญ่

7. ระบบน้ำมันga16คาร์บูใช้ได้รึป่าว

8. ตัวกรองอากาศถอดมาทำความสะอาดได้มั้ยครับ

9. ถอดทำความสะอาดได้ครับ

10. ถ้าตัวกรองพังจะหาซื้อได้ที่ใหน

11. ซื้อจากในกลุ่มหราคับ วิ่งดีขึ้นมั้ยคับ เครื่องคาร์บูใส่ได้ป่าว

12. ต้องเจาะท่อให้ตรงช่วงข้องอเพื่อยึดน๊อตตรงหม้อกรองเดิมครับ

13. อยากทราบว่า ต้องผ่านแอร์โฟร์ด้วยรึป่าวครับ

14. หาซื้อจากไหนคับ ราคาเท่าไรหรา ถ้าเป็นเครื่องคาร์บู

15. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ขอๆยืมทำตัวอย่างหน่อยจิพี่ 555+

มาๆเอาไฟท้ายเป็นตัวประกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้