งานครบรอบ 8 ปี Racing Web

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 21 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม
    มาคุยเรื่องงานนี้ กันหน่อย ดีไหมครับ......... :D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....ก็น่าจะ มีการเข้าร่วมงานและแสดงความยินดี
    อิอิอิ....

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    เสาร์ที่ 8 ธันวา
    สนาม Bangkok Drag Avenue

ระดับเทพๆ ไม่ควรพลาดครับ...... :D

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ผมไปร่วมงานครับ แต่อาจจะกลับเร็ว เพราะจะไปเขา
    ใหญ่ต่อ ชมคอนเสริท พี่บอย.......

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วใครจะลงแข่งบ้างหละ......อิอิอิ...

6. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อยากไปครับ......แต่ไปไม่ได้...ยังไม่กลับจากทัวร์คอนเสิร์ท....

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    ผมไม่ไปนะ........
    จาพา -DD- +MM+ ไปผจญลมหนาว...... :D

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool::cool::cool::cool:
    ขอเชิญสมาชิกทุกคนร่วมกิจกรรมในงานครบรอบ 8 ปีเว็บไซต์เรซซิ่งเว็บดอทเน็ต ในวันเสาร์ที่ 8 ธันวาคม 2550 ณ สนาม BDA.
    ตั้งแต่เว็บไซต์เรซซิ่งเว็บดอทเน็ตสร้างขึ้นมาตั้งแต่ปลายปี 2542 (1999) ทางเว็บไซต์ไม่เคยมีงานครบรอบปีใดๆ เลย ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ทางเว็บไซต์ฯ ได้จัดงานขึ้นมา ดังนั้นจึงขอเชิญสมาชิกทุกคนร่วมกิจกรรมในงานครบรอบ 8 ปีเว็บไซต์เรซซิ่งเว็บดอทเน็ต ในวันเสาร์ที่ 8 ธันวาคม 2550 ณ สนาม บางกอก แดร็ก อเวนิว รังสิต คลอง 5 ปทุมธานี

เริ่มงานตั้งแต่ 10.00 น. - 20.00 น.
    กิจกรรมในงาน คร่าวๆ ดังนี้ (ค่าสมัครทุกกิจกรรม ฟรีทั้งหมด)
    - Cars Show ประกวดรถ 2 ประเภท Best of Japanese และ Best of Euro มีรางวัลในแต่ละประเภท 5 รางวัล กรรมการในการตัดสินมาจากสื่อมวลชนต่างๆ รวมทั้ง ผู้สนับสนุนในงานนี้

- แข่งแดร็ก ในแต่ละรุ่น คลับหรือทีม สามารถส่งตัวแทนลงแข่งได้ไม่เกิน 3 คัน หรืออาจจะมากกว่านั้นในบางรุ่น มีรุ่นดังนี้
    Bracket 20 วินาที ห้ามจอดรถทดเวลาที่จุดออกตัว มีรางวัลทั้งหมด 5 รางวัล
    Super Street รถที่ลงแข่งต้องสามารถวิ่งใช้งานได้บนถนนตามปกติ ใช้งานเรเดียลเท่านั้น หน้ากว้างไม่เกิน 275 มม. (รุ่นของยางที่อนุญาตให้ใช้ได้สูงสุด Yokohama Advan Neova AD07, BS RE01R) มีรางวัลในแต่ละรุ่น 5 รางวัล
    - Super Street FWD N/A โอเพ่นขับเคลื่อนล้อหน้าเครื่องยนต์ไม่มีระบบอัดอากาศ
    - Super Street FWD Turbo, S/C โอเพ่นขับเคลื่อนล้อหน้าเครื่องยนต์มีระบบอัดอากาศ
    - Super Street RWD N/A โอเพ่นขับเคลื่อนล้อหลังเครื่องยนต์ไม่มีระบบอัดอากาศ
    - Super Street RWD Turbo, S/C โอเพ่นขับเคลื่อนล้อหลังเครื่องยนต์มีระบบอัดอากาศ
    - Super Street AWD โอเพ่นขับเคลื่อนสี่ล้อ

Pro รถที่ลงแข่งในรุ่นนี้ ไม่จำกัดการโมดิฟาย สามารถใช้ยางสลิคได้ มีรางวัลในแต่ละรุ่น 5 รางวัล
    - Pro FWD
    - Pro Drag

ในงานจะมีเต้นท์สำหรับร้านค้าที่นำสินค้าไปขาย สงวนพื้นที่ให้กับร้านที่ขายของในเว็บก่อน ร้านใดสนใจนำสินค้าไปขายงานให้ติดต่อจองพื้นที่ได้ที่เบอร์ 08-1811-1138

คลับและทีมที่ไปร่วมมิตติ้งมีดังนี้
    Lady Racing Club
    HILUX club*
    NV Club*
    NAGAOKA
    Indy Freedom Club
    ไอติมซิ่ง
    Nakamaza
    SRC
    Bezii Racing Group
    Club Si
    Bu Car Club
    VELOCITY
    Musician Driver
    TAKE OFF Motorsports Club
    Siam U Club

*แข่งรุ่น Handicap เฉพาะคลับนั้นๆ มีค่าสมัครแข่งคันละ 300 บาทตามปกติ

คลับใดที่สนใจร่วมมิตติ้งลงชื่อและจำนวนที่คาดว่าจะไปได้เลย คลับอื่นนอกเว็บก็สามารถมาร่วมกิจกรรมครั้งนี้ได้
    ข้อมูลคลับและทีมที่จะมาร่วมงานปรับปรุงข้อมูลตลอด ถ้าขาดคลับหรือทีมใดให้ส่งข้อความส่วนตัวมาแจ้งเพิ่มเติมได้เลย

ทุกกิจกรรมตามที่ได้กล่าวไปแล้ว ฟรีทั้งหมด
    ยกเว้นค่าผ่านประตูเข้าสนาม คนละ 60 บาท (ราคาปกติที่ต้องจ่ายให้ทางสนามแข่ง) รถทุกคันจะได้รับสติกเกอร์เรซซิ่งเว็บคันละ 2 ใบ สติกเกอร์หน้าตาเป็นยังไง ยังไม่เปิดเผย แต่จะแจกให้เฉพาะในงานนี้เท่านั้น นอกจากนี้ยังมีเสื้อครบรอบ 8 ปีเรซซิ่งเว็บจำหน่ายให้อีกด้วย

:D:D:D:D:D:D

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผมไปครับ..........................ไม่พลาดๆ

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    เทพๆ ไม่ควรพลาดนะครับ........ :D

11. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เทพว่าไงคับ....

12. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมว่าผมไม่น่าพลาดครับ จะลงไปสู้กะวีเทค โอเพ่น NA เอาจริงนะเนี่ย แพ้แน่นอน แต่ ขำขำ ถ้าพี่ๆไปกัน ผมก็ไปครับ

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38

สปีดเทพ ประกาศลั่น ว่าจะ ฟัน
    แคมกะแดะ อิอิอิอิ....

14. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    อืม

15. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

16. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    BLUEBIRD CLUB ใครคิดว่าเจ๋ง ขอ3คัน ส่งรายชื่อที่ผมได้เลยครับ
    งานนี้ผมไปในนามของเจ้าหน้าที่ RCW ครับ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: อิอิ
    ไปเถอะครับเทพ.........
    ผมไม่กล้าไปอ่ะ......
    กลัวตาโก้ มานประกาศว่า
    ทศเทพ อ่อน
    อ่ะครับ....... :cool:

:D

:D

ในนามสมาชิก BB Club ผมไม่ไปครับ ลุงกล้วย...... :D

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม.....

20. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ขอดูก่อนครับว่าจะว่างหรือเปล่า

21. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ ฝากไปด้วยได้ไหมอ่า ไม่อยู๋ง่ะ :D

22. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    อยากไปๆๆๆๆๆ

23. ArkaRacing

ArkaRacing New Member VIP

985
    2
    0
    ไปแน่นอนครับ งานนี้ไม่มีพลาด

24. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    อยากไปแต่คงไม่ได้อะค่ะ
    เพราะติดงาน เศร้าๆ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D:D:D

กลัวทำไฟหล่นอีกใช่ม้า......... :D

:cool: ก็ไปสิครับ.......... :cool:

:D:D:D:D:D

26. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dคงไม่ได้ไปอะ:D:D:D

27. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ไปภูชี้ฟ้าง่ะคร้าบบ :D

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: อิอิ
    เป็นเทพ. ต้องไปครับ............... :cool:

:eek::eek::eek::eek::D

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม.......ถ้าจะสมาชิกน้อย...

30. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ผม ขอลง Super Street FWD Turbo, S/C โอเพ่นขับเคลื่อนล้อหน้าเครื่องยนต์มีระบบอัดอากาศ ขำ ๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้