ช่วยแนะนำเรื่องค่าใช้จ่ายในการซื้อรถEvo5-6หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Alberich, 1 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alberich

Alberich New Member Member

3
    0
    0
    คือผมอยากได้Evo5หรือ6แต่ว่าเงินสดที่ผมมีมันไม่ถึงตามราคาที่กำหนดไว้อะครับ ผมมีเงินสดประมาณ3แสน แล้วเรื่องผ่อนต่อเดือนได้ประมาณ20,000หมื่นบาทอะครับ พอจะมีที่ไหนบ้างอ่ะครับที่พอจะมี บ้างช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ จะขอบคุณมากเลยครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แนะนำเก็บเงินต่อดีกว่าครับ
    เพราะนอกจากค่าผ่อนรถ เดือนละ 2 หมื่นแล้ว
    ยังมีค่าใช้จ่ายในการดูแลรถอีกเดือนละหลายตังส์ครับ
    รถตระกูลอีโว สิ้นเปลืองค่าใช้จ่ายและค่าน้ำมันพอสมควรครับ

3. Bank350Z

Bank350Z New Member VIP

137
    0
    0
    :rolleyes: อย่างที่คุณโอ๋บอกเลยคับ ผมว่าเก็บตังค์ซื้อรถเงินสด

แล้วเดือนละ 2 หมื่นเนี่ย เผื่อไว้จุกจิกกะรถดีก่าคับ

ถ้าไม่มีอารายต้องซ่อมเราก็เหลือทำซิ่งได้อีก อิอิ :D

4. Alberich

3
    0
    0
    ขอบคุณที่เข้ามาแนะนำครับผม

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ซื้อแล้วมาเป็น สมาชิก อีโวลูชั่นไทยแลนด์ นะครับ ยินดีต้อนรับ อิอิ

6. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    ตอนนี้ อีโว 6 ปี 2000 รถผม จัด ได้ 350000 คับ ผม ผ่อนต่อ เดือน ละ หมื่น ต้น คับ ลองดูคับ ถ้าขับเดิมๆ ก้อไม่ค่อย มีอะไร เท่าไร คับ แต่พอขับ ไปสักพัก ส่วนใหญ่ จะคัน ทำโน่น ทำนี่ อะคับ งาน เลย เข้า มาไม่ขาด อิอิ

7. Alberich

3
    0
    0
    ซื้อแล้วมาเป็น สมาชิก อีโวลูชั่นไทยแลนด์ แน่นอนครับ

8. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ยินดีต้อนรับ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้