ถามอะไรหน่อยครับ ติด อะแดปเตอร์ ย้าย กรองน้ำมัน มันจะติดไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Siam Longthong, 30 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Siam Longthong

Siam Longthong Guest

0
    0
    0
    ถามอะไรหน่อยครับ ติด อะแดปเตอร์ ย้าย กรองน้ำมัน มันจะติดไหมครับ หรือมันมีแบบตรงรุ่นครับ (เพราะติดอแดปเตอร์ oil press มามันใส่ยากมาก กลัวมันหลุดอะครับ) เครื่อง sr น่ะครับ

2. อยากทำเหมือนกันครับ ถามว่ามันจะหลุดมั้ย ถ้าเราขันแน่นๆมันคงไม่หลุดไม่รั่วนะผมว่า ของตรงรุ่นไม่น่าจะมีครับ ยังไงพวกสายถักต้องวัดความยาวใหม่อยู่แล้ว

3. Siam Longthong

0
    0
    0
    ตอนนี้ หมออาร์ตจัดให้แล้วครับ ตรงรุ่น greddy ค่าเสียหาย 3500 เด่วใส่ถ่ายรูมาให้ดูครับ

4. Siam Longthong

0
    0
    0
    จัดมาแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้