เวลาขับรถเกินร้อยมีลมเข้าฝั่งคนขับ...จะแก้ยังไงดีคับ.......^_^

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nusza Nakhonchaisri, 29 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลาขับรถเกินร้อยมีลมเข้าฝั่งคนขับ...จะแก้ยังไงดีคับ.......^_^

1. ยางของประตูแหละครับ ต้องเปลี่ยน

2. นี่ดีฟ่าเปิดเพลงดังๆก้อไม่ได้ยินแล้ว

3. ก็อย่าขับเกิน 100 นะจ๊ะ ว่าแต่เข้าตรงไหนอะครับ เข้าตรงประตูก็ยางขอบประตูเสื่อม

4. ....เข้าตรงขอบประตูอะคับ...เปลี่ยนใหม่แพงปะคับ

5. เพลงไม่ดังด้วยนี่สิ.....^_^

6. ขอบคุนคับ....^_^

7. บอกแล้วได้ส่วนลดเหรอป่าวพี่ตุ้ย อิอิ

8. นั่นนะสิ...อิอิ

9. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    จัดไป 55 ฟ้าลั่นก็เป็น เปิดเพลงข่มเอาดังพี่ตุ้ยบอกเบยคับ

10. จ่ายให้ไอ้ตุ้ยด้วยงวดที่แล้วมันจ่ายตังไม่ครบ

11. มันจะดีเร่อ...ฮ่าๆ

12. ผมของดังหมดยกเว้น แตร วิทยุ แล้วก็ท่อ -_-"

13. ยางติดกับประตูเปลี่ยนเองยากปะคับ

14. รับเปรียนคร้าฟ

15. มันเปลี่ยนยากป่าวพี่

16. จะได้จัดเองเลย....ผมถามราคามา550บาทแพงปะคับ

17. ไม่รู้คัพ ยังไม่เคยเปรียนเลย ต้องถามพี่ ตุ้ย/เจิ้นดู

18. มันจะติดตัวกันเลยประตูก้อตอกออก ใส่ได้เลยไม่ยาก ยากตรงตอกตัวกันเลยประตู

19. 550นี่ราคาเพื่อนตุ้ยชะมะ

20. เขาบอกราคาก่อนผมบอกรุจักพี่อะ...^_^

21. รอดไปไม่งั้นอาจโดน 800 55555555

5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้