ขอคําแนะนําหน่อยคับพี่ๆ เรื่องครัช ระหว่าง ครัช h drive , orc เครื่องk20a...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Gear Chotipongkul, 23 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคําแนะนําหน่อยคับพี่ๆ เรื่องครัช ระหว่าง ครัช h drive , orc เครื่องk20a ยี่ห้อไหนโอเคครับหรือมีอันอื่นแนะนําครับ

1. พี่นุ อัมตะนครมาตอบหน่อย

2. รอ สาย k แปป

3. ตามพี่นุๆ

4. คับผม ขอบคุณคับพี่

5. orc คำตอบสุดท้าย

6. ขอบคุณคับ

7. ผมยังครัชเดิมอยู่เลย

8. Orc สิ น่าจะโอกว่านะ

9. 55555 พี่นุกว่าจะมา

10. ขอบคุนมากคับพี่ๆๆทุกคน

11. orc เพื่อนผมขายน่ะของใหม่ มีของเลยไม่ต้องรอ อิอิ สนใจทิ้งเบอร์ให้คุยกันเอง

12. อยากได้อะ 5 งวด 0% ได้ไหม555

13. ไม่รู้ว่ายังไงแต่รับบัตรน่ะ

14. H ไต้หวัน O ยุ่น

15. H กับ O ไม่ใช่ภาษาอังกฤษหลอกหรือพี่

16. ถ้ามี 2 นะ จบเลย

17. Jan Sittirut

Jan Sittirut Guest

0
    0
    0
    น้ำเว้ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้