คอมแอร์ตัดต่อบ่อยมาก ประมาณว่าเปิดแอร์แล้วคอมแอร์ทำงานประมาณ2-3วินาทีแล้วก็ตัด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sompong Sabsanor, 5 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sompong Sabsanor

Sompong Sabsanor Guest

0
    0
    0
    คอมแอร์ตัดต่อบ่อยมาก ประมาณว่าเปิดแอร์แล้วคอมแอร์ทำงานประมาณ2-3วินาทีแล้วก็ตัด เป้นประมาณ 3-4 ครั้ง คอมจึงทำงานปกติ ท่านใดเคยเป้นแบบนี้บ้าง ต้องแก้ไขตรงไหนบ้างคับ

2. เช้คหางปลาว่าเปิดความเย้นไว้แค่ไหน ปกติ30 วิ กำลังงาม

3. พบเทอร์โมเสีย #เปลื่ยน

4. อาการนี้เคยเป็นครับ ถ้ารีเรไม่เสียก็เทอร์โมครับ

ของผมก้เคยเปนคับ แต่ของผมน้ำยาแอร์เยอะเกิน พอปล่อยน้ำยาแอร์ทิ้งบ้างอาการก้หายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้