รบกวนหน่อยครับ รถผมตัวดึงที่เปิดฝากะโปงมันแน่นมากดึงไม่ขยับเลย เปิดฝากะโปรงไม่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ลูกพ่อเหลิมกับแม่กบเค้า รู้ป่ะ, 7 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยครับ รถผมตัวดึงที่เปิดฝากะโปงมันแน่นมากดึงไม่ขยับเลย เปิดฝากะโปรงไม่ ใครมีวิธีเปิดฝากะโปรงบอกหน่อยครับ เป็นเพราะอะรัยมันถึงแน่น ขอบคึนครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองเอาพวกโซเน็กฉีดที่ตัวกดล็อคดูคับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ให้คนนึง กดฝาหน้าไว้ แล้วอีกคนดึง

หรืออาจจะดึงจนสุดแล้วแต่ฝากระโปรงไม่ดีดขึ้นหรือป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้