พี่ๆใครมี diagram การต่อ switch ตัวนี้ไหมครับ ใครมีช่วยแนะนำหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wisanugorn Tongnguleume, 7 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆใครมี diagram การต่อ switch ตัวนี้ไหมครับ ใครมีช่วยแนะนำหน่อยครับ เริ่มไม่ถูกเลยครับ รบกวนขอหน่อยนะครับ อยากเปลี่ยนแทนของเก่าแต่ปลั๊คไม่เหมือนกันครับ

1. ดูในกูเกิ้ลน่าจะมี ผมเคยดูวงจรไฟรถยนต์

ดีๆครับช่วยเหลือกันไป#คงเดช ดวงสุวรรณ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้