รบกวนพี่ๆ แนะนำอู่ วางเครื่อง ใน กทม หรือ โคราชหน่อยครับ รถผม ปี 88...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Somphop Ploybanpaew, 5 กุมภาพันธ์ 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆ แนะนำอู่ วางเครื่อง ใน กทม หรือ โคราชหน่อยครับ รถผม ปี 88 กำลังจะเอารถของน้ามาทำใหม่ ตอนนี้ต้องวางเครื่องใหม่ แล้วก็ช่วงล่าง พร้อมราคาประมาณขร้าวๆ รวมถึงเครื่องด้วยครับ ขอคำแนะนำทุกท่านด้วยครับ ขอบคุณครับ

ตามๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้