=== ขอแจ้งสมาชิกให้ทราบ ===

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 20 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอแจ้งให้สมาชิกได้ทราบทั่วกัน ว่ากระผมนายเป้ ของดกิจกรรมต่างๆ ของทางคลับเป็นเวลา 2-3 เดือน

เนื่องจากภรรยาผม ( อุ๋ย ) ได้ทำการผ่าตัดฉุกเฉิน ( ผ่าตัดใหญ่ ) ต้องทำการพักฟื้นร่างกาย กว่าจะกลับมา

เหมือนเดิม เป็นเวลา 2-3 เดือน และการผ่าตัดครั้งนี้ก็ได้ใช้เงินเป็นจำนวนมาก ( รพ. เอกชน ) ส่งผลให้ผม

เป็นหนี้สิน ก้อนโต ทันตาเห็น ผมจึงต้องของดกิจกรรมที่มีค่าใช้จ่ายทั้งหมด เพื่อเก็บเงินใช้หนี้โดยเร็วที่

สุด ส่วนเรื่องป้ายคลับ กระผมได้ทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว กิจกรรมใดของทางคลับ ที่ต้องการใช้ป้ายคลับ ให้

มาเอาได้ที่กระผมหรือโทรมาหาก็ได้ ส่วนเรื่องมิตติ้งประจำคลับ กระผมได้รบกวนพี่หนึ่ง เป็นผู้ดูแลเรื่อง

นี้แทน ถ้าสมาชิกท่านใด อยากทราบข่าวคราวเรื่อง มิตติ้ง ให้ติดต่อได้ที่ พี่หนึ่ง โดยตรงที่เบอร์

089-826-1928

ปล. ขออภัยสมาชิกในความไม่สะดวก มา ณ. ที่นี้ด้วย จากใจ Pickup Freedom Club 001

2. เป็นอะไรเหรอคับถึงต้องได้ผ่าตัดใหญ่ขนาดนั่นคับ พี่

3. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ขอหั้ยพี่อุ๋ยหายไวๆๆๆแล้วกันนะครับ ที่มีกำลังใจหั้ยท่านเสมอ อยู่โรงพยาบาลอะไรแจ้งด้วยครับ

4. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้นะครับพี่เป้

แล้วขอให้พี่อุ๋ย หายไวๆ เทวดา ฟ้าดิน คุ้มครองนะครับ

สาธุ สาธุ

5. Strada940

769
    4
    0
    อยู่โรงพยาบาลไหน แจ้งข่าวด้วยครับ พี่เป้ จะได้ไปเยี่ยมและให้กำลังใจ ครับ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    หาย ไว ๆ คับ

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    หายไว ๆ นะคร้าบ..........

8. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    หายไวๆๆ นะครับ พระคุ้มครอง นะครับ

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่อุ๋ย เค้ากลับมาพักพื้นที่บ้านแล้วมั่งคับพี่ๆ

10. ขอให้พี่อุ๋ย หายไวๆนะครับ แล้วก้ขอให้พี่เป้ ถูกหวยรางวัลที่ 1 ซัก 3 งวด

11. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่อุ๋ยกลับมาพักฟื้นที่บ้านแล้วค่ะวันอาทิตย์ถ้ามลไม่ติดอะไรมลกะจะไปเยี่มพี่อุ๋ยมีใครสนใจไปด้วยกันมั้ยค่ะ

12. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับถ้าพี่ม้ายติดงานพี่จะเข้าไปนะครับ มล

13. Strada940

769
    4
    0
    จัดปาย น้องมล ถ้าว่างจะไปด้วยนะ

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากครับที่เป็นห่วง และสำหรับความรู้สึกดีๆ

ตอนนี้ปลอดภัยแล้วครับ พักฟื้นอยู่ที่บ้านแล้วครับ ส่วนสาเหตุเดี๋ยวมิตติ้ง ค่อยคุยกันครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

15. The TUM

1,261
    8
    0
    ยินดีด้วยครับ

16. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ดีใจกับพี่เป้ด้วยคับ

17. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ดีใจกลับพี่เป้ด้วยครับพี่อุ๋ยดีขึ้นแล้ว

แต่สงสารน้องกาเลส .............. สังสัยจะอดนมไปอีกหลายเดือน

18. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    อิอิถ้าได้ไปวันอาทิตย์เจอกันนะค่ะ แต่มลเนี้ยอ่ะดิไม่รู้จะได้ไปป่าวรถพังอีกแย้วววจะเอากะบะไปค่าน้ำมันก็แพงขึ้นทุกวันๆเลย

19. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยินดีด้วยจร้า........

20. Strada940

769
    4
    0
    ดีใจกะพี่เป้ ด้วยครับ
    คนดี พระคุ้มครองครับ
    *-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*-*
    รถพังเหมือนกันเลยน้องมล
    สายพานราวลิ้นขาด
    ต้องวาง เจ แล้วครับ พี่น้อง หุหุ

moomol ถูกใจสิ่งนี้
  21. The TUM

1,261
    8
    0
    ขอหั้ยกำลังมาแข็งแรงดังเดิมไวไวนะครับ

moomol ถูกใจสิ่งนี้
  22. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    หายไวๆๆนะน้องสาว

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านมากครับ

ม่ายต้องเสียเวลามาเยี่ยมหรอกครับพี่น้อง เดี๋ยวมิตติ้งจะเอาไปให้เยี่ยมถึงปั๊มเลย..............อิ............อิ

24. deknon

1,753
    66
    48
    จัดมาคับพี่เป้

25. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน เพิ่งรู้ครับ ขอให้แข็งแรงขึ้นนะครับพี่อุ๋ย

26. The TUM

1,261
    8
    0
    หายไวๆๆจะได้มานั่งคุยกานเหมือนเดิม

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    สภาพร่างกายและจิตใจ กำลังดีขึ้นเป็นลำดับครับ

แต่สภาพคล่องทางการเงิน กำลังแย่ครับ...........อิ...............อิ

28. strada

strada New Member Member

69
    0
    0
    เป็นไรมากมั้ย หายยัง ..............

เงินทองของนอกกายนะ เป้ อย่าคิดมาก ..........

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ต่อ.............

ตอนนี้ก็ค่อยฟักฟื้นตามลำดับครับ หาหมอแทบอาทิตย์ เว้นอาทิตย์................เลยครับ.......

สนิทกับ นางพยาบาลแล้วครับ.............อิ........อิ

30. The TUM

1,261
    8
    0
    ม้ายเป็นไรเดี๋ยวเลี้ยง 2 กลม อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้