เชิญเข้าร่วมงาน Track Day ในวันเสาร์นี้กันครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย hiter, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ทางMotor Track ได้ช่วยประสานงานช่วยจัดTrack Day
    จะจัดขึ้นที่ สนาม BRC หลังห้างซีคอน ให้พวกเรามือใหม่ได้มีโอกาสได้ขับในราคาพิเศษ
    ใครว่างมาร่วมด้วยช่วยกัน น๊ะครับ ช่วยกันขับ ช่วยกันเคลีย ช่วยกันเฮฮาครับ

รายละเอียดอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงได้นิดหน่อย
    เด๋วเต้อได้ข่าวสารยังไงจะรีบมา update ให้โดยด่วนครับ

แล้วเจอกันที่สนามครับ....

แก้ไขล่าสุด: 18 ธันวาคม 2007
  2. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ช่วงวันไหนอ่ะครับ... :cool:

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เสาร์ไหนครับ

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีจิมคานาด้วยหรือนี้
    เดียววันนี้ไปประกอบเกียร์ก่อน
    จะได้ไปวิ่งวันเสาร์ทัน
    มีใครไปวิ่งบางละนี้

6. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ไปลองด้วยได้ไหมครับ

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เห็นเพือนบอกค้าใช้จ่ายต่อคันๆละ1500 เลยหรือ
    จริงหรือเปล่าครับ ขอผู้รู้ตอบด้วย

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    1500 เลยเหรอคับ

9. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ชวนไปวิ่ง เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไม่ไปนะท่าน

10. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    โทรไปถาม อ้อมาบอกว่า1500 นะของพวกเล่นดริฟ แต่พวกเล่นจิ๋มรู้สึกจะ500มั้งครับ
    ยังไม่แน่นะไปลุ้นกันวันนั้นอีกที

11. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่ว่างต้องกลับบ้าน ตจว. อีกแล้ว

12. chonlayut

1,514
    5
    0
    ก็จะไปดริฟ นะ

13. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อยากไปขับ แต่รถยังไม่ได้ทำสีแก้ม เลย เด๋วพี่รวจเค้าจะเล่นอ่ะ

รถเหลือง แก้มขาว โปรง+หน้า ดำ

14. equal

equal New Member Member

20
    0
    1
    กี่โมงถึงกี่โมงครับ

15. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ชาฟรถผมดังแล้วเดี๋ยวเปลี่ยนก่อนแล้วค่อยวิ่งนะ คับ

16. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    ไม่เห็นบอกรายละเอียดอะไรซักอย่าง...เฮ้อ

17. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    รายละเอียด ผมไม่มีครับ พอดี งานนี้จัดขึ้นแบบรวดเร็วเลย
    เต้อเลยไม่กล้าให้รายละเอียดมากนักครับ เด๋วไม่ตรงอ่ะครับ

คงเริ่มวิ่งกันเแล้วล่ะครับ เลิกก็น่าจะเย็นๆเลยครับ

18. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มีแต่รถดริ๊ฟ

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    ไม่เห็นมีใครไปเลยนะไปกันอยู่2 คันเองนะ
    เขาแบบกันแล้ว ดริฟ อยู่ฝั่งหนึ่ง จิมอยู่ฝั่งหนึ่งนะน้อง
    ไม่ลงมาวิ่งเองนะ

20. chonlayut

1,514
    5
    0
    ไม่เห็นมีใครไปเลยนะไปกันอยู่2 คันเองนะ
    เขาแบบกันแล้ว ดริฟ อยู่ฝั่งหนึ่ง จิมอยู่ฝั่งหนึ่งนะน้อง
    ไม่ลงมาวิ่งเองนะ

21. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0

ไปวิ่งกับใครล่ะลูกพี่ มิน่าเมื่อวานโทรมาชวน เพราะว่าไม่ค่อยมีคนไปวิ่ง
    เห็นว่าวิ่งอยู่แต่ในฝั่งที่เป็นขดๆ เลยไม่อยากไปอ่ะ วิ่งหลายรอบมันเวียนหัว

22. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

23. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ตาตู่..........เพ....ลาขาดอีกแล้วรึ.......เห็นไอ้นิค.....มันบอกนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้