3s -gte ติด LPG ได้ไหมครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย toz, 30 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toz

toz New Member Member

6
    0
    0
    ใช้รถบ่อยครับ น้ำมันเริ่มไม่คุ้มแล้วครับ เลยอยากทราบว่า 3S-GTE Airflow - นะครับ

ติด LPG ได้หรือป่าวครับมีใครติดแล้วบ้างครับ

มีผลดี ผลเสียยังไงบ้างครับรบกวนสอบถามหน่อยครับ:confused:

2. ponggoa

ponggoa New Member Member

7
    0
    0
    แอร์โฟว์มีปัญหาเเหมือนกันแต่ไม่มากครับ ติดได้

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อยากได้มั่งจังครับ

4. toz

toz New Member Member

6
    0
    0
    มีใครไปติดแล้วบ้างครับ

แถวไหนดีดีบ้างครับ

:D

5. TOSSATUM

TOSSATUM New Member Member

9
    0
    0
    ได้มั้งครับ

6. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ได้สิครับ 1j evo ก็ยังติดกันกันเยอะนะครับ

7. ibom

ibom New Member Member

76
    0
    0
    เด๋วนี้ร้านติดแก๊สที่ทำกับรถเทอโบแรงๆก็มีออกมาวิ่งกันเยอะแล้วนะครับ
    ลองดูตามหนังสือรถแรงๆก็มีเยอะครับ พวกคอลัมติดแก๊สอะ

8. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ถ้า เป็น ระบบมิก นะ ไม่ดี ครับต้องติดเเบบหัวฉีด ผมติด หัวฉีดครับ ไม่ต่างจากเเก็สเลย

9. OhmLuLu

OhmLuLu Member Member

61
    0
    6
    ได้ครับ เพราะรถผม 3s-gte airflow ก็ติดอยู่อ่ะครับ ระบบหัวฉีดนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้