ถามคนเคยใส่หน่อยครับ ใครเคยใส่ไซเลนเซอร์กับ 5zigen fireball บ้าง มันลดเสียงได้เยอะมั้ย...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My-Mint Sukhontharat, 27 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามคนเคยใส่หน่อยครับ ใครเคยใส่ไซเลนเซอร์กับ 5zigen fireball บ้าง มันลดเสียงได้เยอะมั้ย จะเดินทางไกลครับ ใครมีถอดเก็บไว้ยืมมาทำแบบหน่อยครับ จะสั่งตี

1. มันต้องลั่นครับ เพลงไม่ต้องฟัง ฟังแต่ท่อ

2. ตั้ม คนเก็บขยะ. อ่ะ วิ่งพันโลต่อเนื่อง มันจะหูอื้อมิใช่น้อย 55

3. เข้ามารอ

4. เคยใส่รุ่นอื่นอะคับ ลดเสียงได้นิดหน่อยคับ

5. Korrapat Chantam

Korrapat Chantam Guest

0
    0
    0
    ได้พอสมควร แต่ ดูจะอั้นๆๆ ไม่ค่อยไหล ครับ

6. Werayut Chutikunakorn. Korrapat Chantam ขอบคุณครับ

7. กะลังดูว่าถ้าไปสั่งร้านท่อตี จะต้องทำขนาดไหน ส่วนที่สวมเข้าไป ต้องเล็กกว่าเท่าไหร่ และต้องลึกเข้าไปประมาณไหน

8. ปลายท่อไส้กี่ นิ้วคับ

ทำสัก1.5-16 ก็ได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้