พี่ๆๆคับ รบกวนหน่อยคับใครเคยเป้นบ้างคับ เข้าเกรีย 3 มันฝืดๆๆ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chean SI, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chean SI

Chean SI Guest

0
    0
    0
    พี่ๆๆคับ รบกวนหน่อยคับใครเคยเป้นบ้างคับ เข้าเกรีย 3 มันฝืดๆๆ พอใส่ได้จะลงมาว่างก้อไม่ยอมลงต้องกระแทก เป้นเกรียฟ เด่วคับ

2. ซิงโครเมท เกีย3 พัง

3. Chean SI

0
    0
    0
    เกรีย mt อ่นะคับ

4. Chean SI

0
    0
    0
    มันยุตงไหนอ่คับพี่ต้องผ่าใช่ไหม

5. ผ่าครับ อยู่ข้างใน

6. Chean SI

0
    0
    0
    ถ้าผ่ามาใส่ เกรีย์ โคล เลยดีไหมคับ

7. Chean SI

0
    0
    0
    เครื่องเกิมอ่คับพี่ และสาเหตุมันเกิดจากอะไรอ่คับ

8. เครื่องเดิม อย่าใส่เลยครับ สาเหตุเกิดจากเปลี่ยนเกีย โดยเหยียยครัชไม่สุด เป็นแทบทุกคันที่ขับซิ่งๆแหละครับ

9. Chean SI

0
    0
    0
    อ่อๆๆคับ งานเข้าเลย คลัชรถผมมันต่ำ สงสัยเป้นแบบที่พี่บอก ค่าเสียหายประมานเท่าไไหร่อ่คับ

10. รอผู้รู้ครับ

11. ค่ายกเกียร์ 1500 ค่าของไม่ทราบคับรอท่านต่อไป

12. Chean SI

0
    0
    0
    ขอบคุนมากๆๆคับพี่ มีที่แนะนำไหมคับ ผมยูแถว บางบอน อ่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้