พี่ๆครับ ใครพอมีไม่ใช่บ้างครับ แค่ที่ครอบ แล้วมันใช้กับของek4ประตูได้ใม๊ครับ ขอบคุนครับผมๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ronnachai Saewong, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ใครพอมีไม่ใช่บ้างครับ แค่ที่ครอบ แล้วมันใช้กับของek4ประตูได้ใม๊ครับ ขอบคุนครับผมๆ

1. 4 ประตูกับ Coupe ใส่ด้วยกันไม่ได้ครับผม

2. Kob Kob ถามพี่กบได้เลยคับมีเยอะ

3. กระจก4ประตุถ้าเอาไปใส่คูเป้แล้วมันจะเกยขอบขึ้นมาครับ ซื้อรถมาตั้งนาน มารู้ตอนโดนเฉี่ยวกระจกว่ารถผมมันใส่กระจก4ประตุมาให้จากเต๊น พอเคลมประกันถึงได้รุ้ เพราะไม่ได้สังเกตุ

4. ขอบคุนมากๆครับ คือผมจ่ะใช่แค่กรอบมันจ้ะใส่ด้วยกันได้ใม๊คับ แต่แป้นคงใช่ด้วยกันไม่ได้

5. 555ขอบคุนมากๆครับผมๆ

6. กรอบใส่ได้ครับ ที่ใส่ไม่ได้คือแป้นครับ

ขอบคุนครับผมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้