ขอบคุณ......

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย มังกรขาว, 30 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    :)ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดี ๆ ที่มีให้ใน HILUX CLUB ค่ะต่อนี้คงไม่ได้มีโอกาสเข้ามาอีกแล้ว
    ขอบคุณผู้นำทางคนแรกที่ทำให้ได้รู้จักกับทุกท่าน....ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ:cry::cry::cry::cry:

2. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ทำไม???ล่ะคับ...งง

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จะไปไหนล่ะครับ

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    งง..... จะไปไหนล่ะคับ

** มีโอกาส กลับมาเมอื่ไหร่ ก้อยังเหมือนเดิน น่ะคับ........

5. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    แล้วจะไปไหนล่ะครับ

6. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไปแล้วหรอ
    งงงงงง

7. เอ่อ..เกิดไรขึ้นครับ

8. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไม่ได้เป็นไรค่ะพี่.....แต่ไว้หนูมี vigo ขับเมื่อไรจะกลับมาค่ะ
    แต่ฝากถึงคนที่ทำอะไรไว้โปรดทราบด้วยว่าหนูทำตามแล้วนะ
    ความอดทนมันมีขีดจำกัดนะค่ะพี่
    .....ขอคุณอีกทีสำหรับพี่ ๆ ที่เป็นนห่วงค่ะ.......

9. hivigo

2,219
    39
    0
    งงงงงงงงงง............

10. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เอ้อพี่ก็งงเท็น มังกรนี่ใครอ่า

11. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เอ่อ.. คัยทำไรไว้ชี้แจงหน่อยนะค้าบ ไม่มีคัยอยากหั้ยเปนอย่างนี้หรอกคับ รักกันๆคับเราชาว Hilux Club ด้วยกันนะ

12. มังกรขาว

434
    1
    0
    :(:(:( คนที่ไม่น่ามาตั้งแต่แรกค่ะ:(:(:(

13. มังกรขาว

434
    1
    0
    สำหรับคนที่เคยเห็นรูป......มังกร.....โปรดลืมหน้าด้วยนะค่ะ
    .......ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง..............

14. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    ยิ่งงงกันหย่ายครับ

15. hivigo

2,219
    39
    0
    งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

16. ขึ้นกะทู้ว่า ขอบคุณ นึกว่าจะมาขาย นิสสัน นาวาร่า ซะอีก คริๆๆ........

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ของงด้วยคนครับ เขาเป็นใครหนอและเขามาจากไหน
    ถึงไม่มีวิโก้ขับก็เขามาคุยกันในบอร์ดได้ตลอดนะครับ

18. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ไม่มี วีโก้ ไมตี้ ฮีโร่ ฯลฯ หรือ จะขี่ ฟีโน้ นูโว ก็ไม่เป็นไรคับเข้ามาคุยกันได้นะคับ ต้อนรับทุกคนคับ

19. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    นั่นสิคับ

20. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ง. 2ตัว

21. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    งงหว่ะน้องมังกร ตอบมา เดี๊ยโดนนนนนนนนน55555555

22. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    ไงเป็นงั้นหล่ะ...แม่สาวโคราช....ไปน้อยใจใครซะขนาดน้าน...จ๊ะ

23. hivigo

2,219
    39
    0
    ??????

24. ตอนนี้ผมก็มะมีวีโก้...ยังเข้ามาแรดเลยครับ..กลับมาคุยกันก่อน

เพื่อนๆให้อภัยหมดแล้ว....กลับบ้านเถอะ.....อิอิ

25. พี่นุ แมวพี่มันโมโหใครมาอ่ะ.......อิอิ

26. hivigo

2,219
    39
    0
    มันกะ..จะยิ่งพี่เอ๋นั่นแหละ..ไอ้แมวบ้า..ฮิฮิ

27. มาเล่นกับแมวผมป่าว :D:D:D

28. เอส THAI ARMY

เอส THAI ARMY New Member Member

40
    1
    0
    งงเหมือนกันก้องี้แหละมี ญ. ผ่านมีที่ก้อเป็นกาในฝูงหง ว่างเมื่อไรก้อมีเยี่ยมชมนะจ๊ะ

29. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0

โอยแมวตาเอ๋เป็น....แมวเล้า...:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้